J 147 foda (1146963-51-0) Maƙera & Factory
Isar da Gida Don Turai, Amurka, Kanada, Ostiraliya!
Lura: AASraw baya ba da izini ga kowane mai siyarwa.

J 147 foda

Rating: SKU: 1146963-51-0. category:

AASraw shine ƙwararrun ƙwararrun masu sana'a na J147 Powder mai tsabta wanda ke da dakin gwaje-gwaje mai zaman kansa da kuma babban masana'anta a matsayin tallafi, duk samarwa za a gudanar da su a ƙarƙashin tsarin CGMP da tsarin kula da inganci mai kyau. Tsarin samar da kayayyaki yana da kwanciyar hankali, duka tallace-tallace da tallace-tallace suna karɓa. Barka da yin oda daga AASraw!

Saurin Magana Don Ƙaramin oda

Idan kana buƙatar siyan wannan samfurin a cikin girma, da fatan za a yi amfani da tashar VIP don samun mafi kyawun farashi.'????

Ƙididdigar Oda Mai Girma

Samfur Description

1. J147 foda video- AASraw

 


2. J147 foda Asalin Halaye

name: J 147 foda
CAS: 1146963-51-0
Formula kwayoyin: C18H17F3N2O2
Kwayoyin Weight: 350.3349896
Shawarwar Melt: 177-178 ° C
Ajiye Temp: 4 ° C
Color: White ko kashe farin foda

 


Menene foda J147?

J147 Foda wani nau'i ne na roba na curcumin, wanda shine ɓangare na curry spice turmeric. J147 Foda shine ainihin Curcumin da Cyclohexyl-Bisphenol A (CBA) wanda ke da alaƙa da neurogenic da neuroprotective.

An nuna J147 foda don inganta haɓakar rashin fahimta a cikin tsofaffi marasa lafiya na Alzheimer. Waɗannan binciken sun samo asali ne akan ingantattun samfuran dabbobi masu tsufa. J147 Foda wani maganin neurotrophic ne na baki wanda ke juyar da rashin fahimta.

Curcumin shine polyphenol wanda aka samo a cikin turmeric da ginger.

Curcumin yana da fa'idodi da yawa da aka nuna a cikin maganin cututtuka daban-daban, duk da haka akwai iyakoki a bayyane saboda raunin ikonsa na wucewa da Barrier-Brain Barrier (BB).

J147 Foda zai iya ƙetare BBB zuwa cikin kwakwalwa (ƙarfi) kuma ya haifar da samar da kwayar cutar neuronal.

J147 Foda, ba kamar magungunan cutar Alzheimer na yanzu ba, ba mai hana acetylcholinesterase ba ne ko mai hana phosphodiesterase, amma yana inganta fahimta tare da magani na ɗan gajeren lokaci.

Wannan nootropic yana samun shahara a matsayin magani ga cutar Alzheimer. J-147 Foda ya kuma kama sha'awar masu amfani da lafiya saboda yuwuwar inganta ƙwaƙwalwar ajiya, haɓaka ƙwarewar ilmantarwa, da kuma lafiyar kwakwalwa gaba ɗaya. Mai amfani wanda ke neman siyan J147 Powder, ya kamata ya saya tare da masana'anta na asali, don ku sami ma'aikata J-147 farashin foda don adana kuɗi.

Ta yaya J-147 ke aiki?

J-147 ta tasiri a kan sel ba a sani ba har sai da Salk Institute neurobiologists warware wuyar warwarewa a cikin 2018. J-147 yana aiki ta hanyar ɗaure zuwa ATP synthase. Wannan furotin na mitochondrial yana sarrafa tsarin tsufa ta hanyar daidaita tsarin samar da makamashin salula. Kasancewar J-147 Powder a cikin tsarin ɗan adam yana guje wa abubuwan da suka shafi shekaru da suka haifar da mitochondria dysfunctional da overproduction na ATP.

Tsarin aikin J-147 Powder kuma zai kara yawan matakan da ke tattare da ƙwayoyin cuta kamar NGF da BDNF. Bugu da ƙari, yana rage matakan beta-amyloid, wanda koyaushe yana haɓaka a cikin Alzheimer's da masu ciwon hauka. Sakamakon J-147 ya hada da rage ci gaban cutar Alzheimer, rage yawan ƙwaƙwalwar ajiya, da kuma ƙara yawan halitta neuronal.

An gudanar da bincike da yawa tare da J-147 Powder a cikin mice. An gudanar da gwajin ɗan adam a cikin 2020, duk da haka, har yanzu ba a raba cikakken sakamakon ba.

amfanin of J147 foda

Yana Haɓaka Ayyukan Mitochondrial Kuma Life span

J147 Foda yana da inganci sosai a rage yawan damuwa na oxidative da haɓaka aikin mitochondrial.

Alal misali, J147 Powder yana ƙara aikin mitochondrial ta hanyar inganta matakan ATP (hana ATP synthase, musamman ATP5A).

J147 Foda zai iya rage cutarwa metabolites wanda ke haifar da excitotoxicity ta hanyar hana ATP synthase.

A kan matakin sinadarai, wannan yana haɓaka ƙarin samari / lafiya mitochondria (ta hanyar gyara hanyar AMPK/mTOR).

 Yana Hana Cutar Alzheimer

J147 Foda yana warkar da rashin fahimta a cikin samfurin ƙwayoyin cuta na Alzheimer (AD).

J147 Foda zai iya inganta Amyloid-Beta (A) metabolism da kuma rage matakan a cikin kwakwalwa ta hanyar ragewa -Secretase matakan furotin (BACE).

J147 Foda zai iya kare BBB permeability homeostasis kuma inganta aikin jijiyoyin jini a cikin dabbobin dabba na cutar Alzheimer.

J147 Foda kuma na iya haɓaka matakan Docosahexaenoic Acid (DHA) sosai a cikin kwakwalwa.

Zai iya taimakawa wajen dawo da matakan Glutamate a cikin kwakwalwa (wanda aka samar daga tsaka-tsakin TCA -ketoglutarate).

Inganta ƙwaƙwalwar ajiya

Yana inganta fahimi a cikin nau'in berayen cutar Alzheimer da nau'ikan dabbobi na yau da kullun.

J147 Foda zai iya mayar da mahimmancin rashin fahimta a cikin ko da mafi yawan tsofaffin dabbobin dabba.

J-147 kuma zai iya taimakawa tare da ƙwaƙwalwar sararin samaniya da Ƙarfin Ƙarfi (LTP).

Girman Kwakwalwa

J 147 Foda yana da ikon haɓakawa da haɓaka filastik synaptic a cikin kwakwalwa.

J 147 Foda yana inganta filastik synaptic ta hanyar kiyaye maganganun Synaptophysin (protein synaptic vesicle protein wanda aka rage a duka tsufa da AD kuma an dauke shi azaman biomarker don asarar synapse).

J-147 Foda yana haɓaka haɓakar kwakwalwa ta hanyar haɓaka matakan haɓakar Jijiya (NGF) da Factor Factor Neurotrophic Factor (BDNF) (BDNF).

Yana Kare Neurons

J 147 Foda baya buƙatar BDNF don zama neuroprotective.

J 147 Foda kuma yana kare neurons daga rashi na glutathione (GSH).

J-147 Foda yana kare kwakwalwa daga rashi glucose.

A cikin kwakwalwar AD, 5-Lipoxygenase (5-LOX) yana ɗaukar ƙarin ƙwayoyin rigakafi don haifar da amsa mai kumburi, kuma Heme Oxygenase 1 (HO-1) yana aiki azaman pro-oxidant maimakon antioxidant.

Curcumin Derivative J147 Foda yana da ikon rage matakan HO-1 da kuma hana 5-LOX.

Zai Iya Inganta Ciwon sukari

A cikin nau'ikan dabbobi, J147 Powder ya nuna rage yawan Glucose na jini da matakan HbA1c ta ƙara AMPK.

Ko da yake ba mahimmanci ba, J147 Powder na iya haɓaka aikin sauran ƙwayoyin beta a cikin ciwon sukari.

Yaki Pain da Neuropathy

J-147 foda an tabbatar da cewa yana da tasiri wajen magance ciwon sukari Neuropathy a cikin samfurin dabba tare da nau'in ciwon sukari na 1.

Zai iya taimakawa wajen rage rashin aikin jijiya mai haifar da ciwon sukari, ji na gefe, da matakan zafi.

⑧ Zai Iya Inganta Damuwa

J147 Foda yana da ikon rage matakan damuwa.

J147 Foda ya iya rage matakan damuwa yayin gwajin maze a cikin dabbobin dabba tare da AD.

J147 Foda dose da tari

Karatu daban-daban sunyi amfani da nau'ikan maganin daban akan beraye, amma ɗayan karatun da aka inganta shine ya baiwa beraye 10 mg / kg na nauyin jiki kowace rana. Wani binciken ya yi amfani da magungunan 1, 3 ko 9 mg / kg, kuma ya sami sakamako mai dogaro da kashi, tare da ɗimbin ɗimbin aiki da kyau.

Koyaya, fassara wannan zuwa ƙimar ɗan adam na buƙatar daidaitawa don yanayin farfajiyar jiki. Dangane da tsarin jujjuyawar da aka fi amfani da shi, adadin daidai-daidaiton ɗan adam ya kamata ya daidaita sashin linzamin da aka raba ta 12.3 – ko .81 MG da kilogiram na nauyin jiki kowace rana.

Wasu fa'idodin za su bayyana da zarar kun fara amfani da su. Ko da tare da maganin ɗan gajeren lokaci, J-147 yana haifar da tasirin antidepressant mai sauri a cikin berayen a cikin tsawon kwanaki 3 ba tare da kafa juriya na miyagun ƙwayoyi ba ko haɓaka fahimta. Akwai da yawa J147 Foda don siyarwa akan layi, yana da mahimmanci don siyan samfur na gaske da inganci. Kuna iya siyan J147 Powder Wholesale tare da mai kaya AASRAW.

J147 bai kasance sananne a tsakanin mutane masu lafiya ba har tsawon lokaci don mu ba da shawarar duk wani tari. Ba duk nootropics ba ne za a iya 'haɗuwa da daidaitawa' lafiya.

J147 foda hUman trial and user ekwarewa

An yi rajista na farko na J147 Powder binciken ɗan adam kuma ana tsammanin za a gama shi a cikin 2020. Ya bayyana an yi shi azaman gwaji na 1 akan 64 masu lafiya, tare da manufar farko na bincikar aminci da magunguna (rabin rayuwa, gefe. Sakamakon, ƙwayar nama) na J147 Powder, maimakon amfani da shi wajen magance kowane yanayi.

Ko da yake har yanzu ba a bayyana sakamakon binciken da aka yi a bainar jama'a ba, amma mun san cewa an kammala shi ba tare da wata matsala ba.

Kodayake J147 Powder wani sinadari ne na bincike kuma an tattauna shi a cikin al'ummomin nootropics da yawa, ba a sami rahotanni masu amfani da yawa da aka bayar ba har yanzu, kuma mutane da yawa suna jira don ganin ƙarin binciken kafin amfani da shi. A cewar J-147 Powder masu amfani da, Yana da sauƙin saya J147 foda a kan layi, gano ainihin J147 Powder mai ba da kaya zai ciyar da wasu lokuta. AASRAW mai ba da kaya yana ba da babban ingancin J-147 Foda. Idan kun yi kari na J-147, zaku iya siyan J147 Powder girma don jin daɗin farashi mai kyau.

Yawancin mutane suna bayyana ba su lura da wani tasiri mai ban sha'awa daga cikin ƴan ƙwarewar mai amfani da aka ruwaito. Kodayake masu amfani sun kasance matasa da lafiya kuma lokacin amfani yawanci ya fi guntu fiye da karatun, curcumin wanda aka samo asali J147 foda bazai da mahimmancin tasiri na nootropic akan matasa masu lafiya.

Za mu iya yin ƙididdiga masu ilimi kawai game da yadda amfanin J147 Powder zai kasance a cikin rashin binciken ɗan adam ko sanannun labaran. A cikin ka'idar, duk wani abu da ke haɓaka metabolism na makamashi na neuronal ya kamata ya sami tasirin nootropic, duk da haka aikin fahintar ku bazai iya iyakancewa ta hanyar amfani da kuzari ba. Zai iya dogara da yadda sauri na gina jiki zai iya shiga da fita kwakwalwarka ko kuma yadda aka haɗa tunaninka tare.

Curcumin Derivative J147 Foda kuma yana samar da abubuwa masu yawa na neurotrophic, wanda ke nufin zai iya taimakawa kwakwalwarka don haɓaka ƙarin synapses da ƙwayoyin kwakwalwa. Amma ka tuna cewa za a iya samun wuce haddi na synapses da ƙwayoyin kwakwalwa.

A halin yanzu babu wani dalili da za a yi imani da cewa J147 Powder zai sami tasiri mai mahimmanci na nootropic akan matasa, manya masu lafiya. Ga masu ciwon hauka, da alama yana da amfani. A cikin tsofaffi waɗanda suka san cewa cutar hauka tana gudana a cikin danginsu, yana iya zama taimako azaman nootropic tunda yana iya tsayawa ko juyar da hasarar fahimi kafin ta haɓaka zuwa lalatawar asibiti. A kowane hali, zai ɗauki ɗan lokaci kafin mu tabbata.

J-147 Foda risks da sa nan eilla

J147 foda an bincikar asibiti kuma an gano cewa yana da lafiya don amfani na dogon lokaci ta hanyar labs masu zaman kansu. Ya wuce gwajin guba a cikin binciken dabba wanda Hukumar Abinci da Magunguna (FDA) ke buƙata, kuma ba a sami wani mummunan tasiri a cikin mutane ba lokacin da aka ɗauka a adadin shawarar da aka ba da shawarar (an tattauna daga baya).

ina saya J-147 Foda?

Har yanzu ana muhawara game da halaccin wannan nootropic, duk da haka ba zai hana ku siyan abubuwan halal ba. Bayan haka, gwajin asibiti na J-147 Alzheimer ya riga ya gudana. Kuna iya siyan foda daga shagunan kan layi tun lokacin da zaku iya kwatanta farashin foda J-147 daga masu siyarwa da yawa. Koyaya, yakamata ku bincika don samun mashahurin masana'anta tare da gwajin dakin gwaje-gwaje mai zaman kansa.

Idan kuna son wasu foda J-147 don siyarwa, duba tare da masana'anta. Mun samar da fadi da kewayon nootropics karkashin m ingancin iko. Dangane da makasudin ku na psychonautic, zaku iya siye da yawa ko ɗaiɗaiku. Lura cewa, J-147 Powder farashin yana da abokantaka kawai lokacin da ka saya a cikin adadi mai yawa.

J147 foda Rahoton Gwaji-HNMR

J 147 foda HNMR

Menene HNMR kuma Menene Bakan HNMR ke gaya muku?H Nuclear Magnetic Resonance (NMR) spectroscopy dabara ce ta nazarin sinadarai da ake amfani da ita wajen sarrafa inganci da bincike don tantance abun ciki da tsarkin samfurin da kuma tsarinsa na kwayoyin halitta. Misali, NMR na iya tantance gaurayawan da ke dauke da sanannun mahadi. Don mahaɗan da ba a san su ba, NMR ana iya amfani da su ko dai don daidaitawa da ɗakunan karatu na bakan gizo ko don fahimtar ainihin tsarin kai tsaye. Da zarar an san ainihin tsarin, ana iya amfani da NMR don ƙayyade daidaituwar kwayoyin halitta a cikin bayani tare da nazarin kaddarorin jiki a matakin kwayoyin halitta kamar musanya mai daidaituwa, canje-canjen lokaci, solubility, da yadawa.

J-147 Foda (1146963-51-0) -COA

J-147 (1146963-51-0) - COA

Yadda za a saya J147 foda daga AASraw?

❶Don tuntuɓar mu ta tsarin binciken imel ɗin mu, ko kuma ku bar mana lambar ku ta whatsapp, wakilin sabis na abokin ciniki (CSR) zai tuntuɓar ku cikin awanni 12.

❷Don samar mana da adadin ku da adireshin ku.

❸CSR ɗin mu zai ba ku fa'ida, lokacin biyan kuɗi, lambar bin diddigi, hanyoyin bayarwa da ƙididdigar ranar isowa (ETA).

❹An gama biyan kuɗi kuma za a aika da kayan a cikin awanni 12.

❺Kayan da aka karɓa kuma a ba da sharhi.

Marubucin wannan labarin:
Dr. Monique Hong ya sauke karatu daga Kwalejin Kimiyya ta Burtaniya ta London Faculty of Medicine

Mawallafin Jaridar Kimiyya:
1. CC Carson
Sashen tiyata, Sashen Urology, Jami'ar North Carolina, Chapel Hill, NC,
2. I. Eardley
Asibitin Jami'ar St. James, Leeds, UK,
3. DJ Walker
Eli Lilly and Company, Indianapolis, IN, Amurka
4. WH Cordell
Eli Lilly and Company, Indianapolis, IN, Amurka
Babu wata hanya da wannan likita/masanin kimiyyar ya yarda ko ba da shawarar siyan, siyarwa, ko amfani da wannan samfur saboda kowane dalili. Aasraw ba shi da wata alaƙa ko alaƙa, a fayyace ko akasin haka, tare da wannan likitan. Manufar ambaton wannan likita shine yarda, yarda da kuma yaba da cikakken bincike da ayyukan ci gaba da masana kimiyyar da ke aiki akan wannan abu suka yi.

References

Pan X, Chen L, Xu W, Bao S, Wang J, Cui X, Gao S, Liu K, Avasthi S, Zhang M, Chen R. Sakamakon J1. Behav Brain Res. 147 ga Agusta 2021;6:411. doi: 113374/j.bbr.10.1016. Epub 2021.113374 Mayu 2021. PMID: 21

[2] Li J, Chen L, Li G, Chen X, Hu S, Zheng L, Luria V, Lv J, Sun Y, Xu Y, Yu Y. Ta hanyar 147-HT5A-Mediated cAMP Signaling."Front Neurosci. Yuli 1, 2020; 8:14. doi: 701/fins.10.3389. eCollection 2020.00701.PMID: 2020

[3] Jin R. Wang M, Zhong W, Kissinger CR, Villafranca JE, Li G. 147 Maris 2022; 2: 13. doi: 821082/fneur.10.3389. eCollection 2022.821082. PMID: 2022

[4] Emmanuel IA, Olotu FA, Agoni C, Soliman MES. "A cikin Silico Repurposing na J147 don Neonatal Encephalopathy Jiyya: Bincika Hanyoyin Kwayoyin Halitta na Mutant Mitochondrial ATP Synthase." Curr Pharm Biotechnol. 2020;21 (14): 1551-1566. doi: 10.2174/1389201021666200628152246. Saukewa: 32598251

Lian L, Xu Y, Zhang J, Yu Y, Zhu N, Guan X, Huang H, Chen R, Chen J, Shi G, Pan J. 5-HT147A mai karɓa." Neuropharmacology. 5 Juni; 1: 2018-135. doi: 506/j.neuropharm.513. Epub 10.1016 Afrilu 2018.04.003. PMID: 2018


Sami babban zance